KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Thảo luận Tiền Giang Một trải nghiệm khó nuốt

Lượt xem: 2028

hatchi

Đang Bú Sữa Mẹ
1/2/22
19
5
9
38
Vĩnh Long
VND
0
Tín dụng
62
Khu vực Mỹ Tho Tiền Giang gần ngã ba QL1A-Phạm Hùng, hướng về miền Tây. Chạy ngang 1 quán kg nhớ tên thấy 1 bé trẻ trung, đẹp, dáng chuẩn. Tấp vào, và em ấy báo giá massage 500k. Mình chỉ hỏi "Vậy 500k là làm gì vậy em?". Thế là em ấy đốp ngay: "Làm chân. Em đẹp, em trẻ, thì giá em vậy. Anh tưởng 500k anh lớn lắm hả. Thôi cỡ anh thì hợp với má của em. Để em kêu má em làm". Ôi giời ơi. Mình ngỡ ngàng luôn các cụ. Mình chắc chắn là chưa hề mở miệng nói 1 câu nào xúc phạm luôn ấy. Kết quả là bước ra khỏi quán với phí 20k 1 chai nước suối.
Ngẫm lại, có lẽ em nó ngồi chủ yếu để kéo khách vào lấy tiền nước, hoặc có thể còn skill móc bóp hay gì thấy mình đi xe tàng, mặc đồ cũ nên nghĩ kg có tiền để moi.....
Có hình em nó, nhưng kg up. Anh em nào chạy ngang sẽ thấy bé nó. Có cụ nào thử trải nghiệm xem sao. Tôi chắc chắn là chưa hề xúc phạm nó 1 câu nào cả.

mrNTP

Trứng nước
20/1/23
25
2
2
22
Bình dương
VND
0
Tín dụng
58
Đời mà có người này người kia, đen thôi đỏ quên đi. Mùng 3 tết vui vẻ lên nhá!

Phongtom

Sắp Làm Checker
4/2/20
331
385
69
29
Sài Gòn
VND
0
Tín dụng
2,400
Cái quán này tao biết r, chỗ ngã 3 Trung lương chạy xuống qua cây cầu, tao chỉ nghía qua chứ k có ghé vì hôm nữa có thằng cảnh báo trộm đồ

hatchi

Đang Bú Sữa Mẹ
1/2/22
19
5
9
38
Vĩnh Long
VND
0
Tín dụng
62
Cái quán này tao biết r, chỗ ngã 3 Trung lương chạy xuống qua cây cầu, tao chỉ nghía qua chứ k có ghé vì hôm nữa có thằng cảnh báo trộm đồ
không phải bạn ơi, từ ngã ba Trung Lương về hướng miền Tây, gần tới đèn xanh đỏ ngã ba vào khu công nghiệp. Quán ở QL1A

• Like
Reactions: Có chỗ đứng

Masimaro

Bắt Đầu Check Gái
21/3/19
188
246
52
35
Sai gon
VND
0
Tín dụng
1,064
Bữa tao từ miền tây đi lên hướng qua trung lương hướng về Sài Gòn gặp quan kia thấy em ngon quá tap vô.vô nó cứ ôm mình quay qua 1 bên kêu sờ em đi này kia.mà kiểu không bj hay gì nên tao đi về luôn.ra về móc túi thấy nó móc hết 1tr5 hên nó còn chừa lại 500k trong bóp.bữa đó mà tiền nhiều là xác định

Boytg

Đang Tuổi Sửu Nhi
25/11/20
88
29
24
36
Tiền Giang
VND
0
Tín dụng
323
E này trc tui có đi.....450k....xong e có xin thêm 100k cho má mì.....mới lớn kiểu sang chảnh.... E ý thích thì sao cũng đc....chắc tui may mắn nên cũng ổn....

• Like
Reactions: hatchi

hatchi

Đang Bú Sữa Mẹ
1/2/22
19
5
9
38
Vĩnh Long
VND
0
Tín dụng
62
E này trc tui có đi.....450k....xong e có xin thêm 100k cho má mì.....mới lớn kiểu sang chảnh.... E ý thích thì sao cũng đc....chắc tui may mắn nên cũng ổn....
rồi nó handjob thôi phải kg. mình thì bị từ chối nên chả biết ra sao

• Like
Reactions: Boytg

A46asddsa

Đang Tuổi Sửu Nhi
12/4/21
174
141
27
Mỹ
VND
0
Tín dụng
878
lạ lắm luôn. Mình vào em nó báo chỉ massa. Kg lẽ nó chê khách bần nhỉ. Mà có ai đi cafe lùm mà phải chải chuốt ta.
xin lỗi chứ, t đi chịch là tắm rửa sạch sẽ, đánh răng, lăn nách, xít dầu thơm đó
1 số thanh niên đi chơi gái râu thì bờm sờm, nách thì hôi, mồm thì thối
xong muốn đào teen đẹp ra tiếp full dịch vụ, gái nó chắc kéo vài ngao đá mới dám tiếp mấy cái dòng khách này :))

Gocong

Tập Tành Ăn Chơi
8/1/19
268
100
35
32
Tiền giang
VND
0
Tín dụng
1,021
xin lỗi chứ, t đi chịch là tắm rửa sạch sẽ, đánh răng, lăn nách, xít dầu thơm đó
1 số thanh niên đi chơi gái râu thì bờm sờm, nách thì hôi, mồm thì thối
xong muốn đào teen đẹp ra tiếp full dịch vụ, gái nó chắc kéo vài ngao đá mới dám tiếp mấy cái dòng khách này :))
Kkkk giống t. Mình mấy thơm tho cảm thấy tự tin hơn