KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Bệnh - Tật Hỏi Mọi người tư vấn giúp em đây là bệnh gì có nặng không ạ ?

Lượt xem: 1518

chelsea231997

Bé Đang Tập Nói
11/2/20
8
2
17
25
hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
23
hôm đi tất niên về cái tự nhiên đầu ciu bị ngứa , Em tụt xuống thì đầu ciu nổi mấy hột đỏ đỏ li ti , ban đầu ít sau đó nó lan 2 bên phần da bao qui đầu rồi nó cứ gây ngứa , Không biết có ai bị chưa ? Tình trạng này có phải bị viêm không mọi người ,

• Like
Reactions: Votinh123

BaChin

Trứng nước
18/1/23
2
0
1
43
Đồng Nai
VND
0
Tín dụng
4
Viêm nhiễm là chắc rồi vì nó nổi mẩn gây ngứa. Cụ thể là bị gì thì đến BV Da Liễu mà khám, thời buổi này chủ động đi khám da liễu khi nghi ngờ mình bị gì mới là người biết chơi.
Yên tâm đi, không mất khả năng sinh sản đâu mà lo.

HO1719

Đang Tuổi Sửu Nhi
10/6/22
18
73
24
35
Hcm
VND
0
Tín dụng
249
Ngu như chó bệnh ko đi khám, ở đây toàn mấy thằng nứng cặc tìm gái, tìm lồn free để húp thôi đéo có bác sỹ đâu=))=))
Chịch thì sung còn lúc có chuyện thì rụt rè như con cặc

Huynh nghia 99

Bé Đang Tập Nói
13/3/20
1,328
908
17
32
Cần thơ
VND
0
Tín dụng
7,397
hôm đi tất niên về cái tự nhiên đầu ciu bị ngứa , Em tụt xuống thì đầu ciu nổi mấy hột đỏ đỏ li ti , ban đầu ít sau đó nó lan 2 bên phần da bao qui đầu rồi nó cứ gây ngứa , Không biết có ai bị chưa ? Tình trạng này có phải bị viêm không mọi người ,
Rồi. Nó đó

chelsea231997

Bé Đang Tập Nói
11/2/20
8
2
17
25
hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
23
Viêm nhiễm là chắc rồi vì nó nổi mẩn gây ngứa. Cụ thể là bị gì thì đến BV Da Liễu mà khám, thời buổi này chủ động đi khám da liễu khi nghi ngờ mình bị gì mới là người biết chơi.
Yên tâm đi, không mất khả năng sinh sản đâu mà lo.
mình cũng nghĩ là bị viêm , cũng lâu lắm rồi không có qhe hay gì cả , kiểu tự nhiên nó bị v cũng hơi lo , vào hỏi xem có ae nào từng bị thì xem nó có nặng hay hông thôi :D .

chelsea231997

Bé Đang Tập Nói
11/2/20
8
2
17
25
hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
23
Ngu như chó bệnh ko đi khám, ở đây toàn mấy thằng nứng cặc tìm gái, tìm lồn free để húp thôi đéo có bác sỹ đâu=))=))
Chịch thì sung còn lúc có chuyện thì rụt rè như con cặc
bạn nhảm lồn gì vậy ? :))) . bệnh chắc chắn là đi khám rồi nên lên hỏi xem có ae từng bị giống v mà xem nó có khả năng nặng hay tái phát sau khi khám không . t đâu phải dạng tìm l free như m đâu :))) .

chelsea231997

Bé Đang Tập Nói
11/2/20
8
2
17
25
hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
23
Hiện tình trạng này giống như mình, đi khám thì bsi nói bị viêm, vài ngày là hết, nhưng sẽ tái lại , vệ sinh sạch sẽ thôi, 2-3 ngày sau là hết ah
cho tui hỏi là ông đi khám có kê đơn uống thuốc hay sức thuốc gì không , hay chỉ cần vệ sinh thôi , tui kiểu lâu lâu nó sẽ ngứa lên , nó nổi đỏ lên và có mấy hộ trắng li ti kiểu làm mình ngứa á , nhìn hông phải là sùi mào gà

doctorK

Đang Bú Sữa Mẹ
7/12/22
84
28
10
42
hcm
VND
0
Tín dụng
251
gửi hình lên đi, anh xem giúp cho còn ngại thì cứ ib hình cho anh.

• Like
Reactions: chelsea231997

veqquan

Đang Tuổi Sửu Nhi
4/2/20
158
86
30
32
Quận 10 hcmc
VND
0
Tín dụng
844
cho tui hỏi là ông đi khám có kê đơn uống thuốc hay sức thuốc gì không , hay chỉ cần vệ sinh thôi , tui kiểu lâu lâu nó sẽ ngứa lên , nó nổi đỏ lên và có mấy hộ trắng li ti kiểu làm mình ngứa á , nhìn hông phải là sùi mào gà
Bác sĩ có kê đơn uống 2 loại, nào tui chụp gửi cho, mà sau thời gian nó lại bị mẩn đỏ ah, như dạng nấm hay sao ấy, nào chắc nổi lên tui lại đi kiểm tra chứ giờ nó lặn mất tiêu rồi

chelsea231997

Bé Đang Tập Nói
11/2/20
8
2
17
25
hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
23
Bác sĩ có kê đơn uống 2 loại, nào tui chụp gửi cho, mà sau thời gian nó lại bị mẩn đỏ ah, như dạng nấm hay sao ấy, nào chắc nổi lên tui lại đi kiểm tra chứ giờ nó lặn mất tiêu rồi
tui bị tình trạng là đầu dương vật nổi mấy đốm đỏ và đốm trắng như mũ ý , không biết có phải bị viêm hông mà nó cũng gây ngứa ở phần da bao qui đầu nhiều . tui rửa bằng chai dung dịch vệ sinh thì nó bị khô cái phần da luôn . cho tui xin luôn đơn 2 loại đó được hông . tui nghĩ là nấm hoặc bị viêm thôi .

Boyzz1992

Trứng nước
18/1/23
9
3
2
30
An giang
VND
0
Tín dụng
24
tui bị tình trạng là đầu dương vật nổi mấy đốm đỏ và đốm trắng như mũ ý , không biết có phải bị viêm hông mà nó cũng gây ngứa ở phần da bao qui đầu nhiều . tui rửa bằng chai dung dịch vệ sinh thì nó bị khô cái phần da luôn . cho tui xin luôn đơn 2 loại đó được hông . tui nghĩ là nấm hoặc bị viêm thôi .
Nắm là bị ngứa trong lỗ 6 thì phải , ngứa bqđ thì chắc ko phải, thuốc thì og phải đi khám rùi bs kê toa mới mua dc , chứ og mua khơi khơi ngoài thì người ta ko bán đâu

chelsea231997

Bé Đang Tập Nói
11/2/20
8
2
17
25
hồ chí minh
VND
0
Tín dụng
23
Nắm là bị ngứa trong lỗ 6 thì phải , ngứa bqđ thì chắc ko phải, thuốc thì og phải đi khám rùi bs kê toa mới mua dc , chứ og mua khơi khơi ngoài thì người ta ko bán đâu
đầu ciu nó nổi mẫn đỏ như bị nấm v á , xong sát khuẩn bằng chai nước muối và chai dung dịch thì nó làm khô bao qui đầu , xong khô quá tụt nó bị tróc da chảy máu @@ . với lại nó hay nổi mấy hạt trắng trắng nhỏ gây ngứa bao qui đầu ý . hmmm sợ dị ứng bcs thôi . chứ hông có chơi bừa bãi gì