KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

Massage PIC Q2 Massage Gold Quận 2 Ưu Đãi dành cho anh em Rphang

Lượt xem: 11078

khung_long28

Trứng nước
11/6/22
10
3
5
26
TPHCM
VND
0
Tín dụng
40
anh em mình đi 3 thì chỉ áp dụng tính tiền 1 người thôi phải ko bác ơi với lại áp dụng km này tới khi nào ạ, nhìn mấy em ngon quá nào quỡn mình hú mấy ae ra q2 thôi

Cbr1000rr

Bé Đang Tập Nói
14/1/22
29
31
16
34
Hcm
VND
0
Tín dụng
213
Vậy đi 3 người vé relax là chỉ thanh toán 1 người là 840k thôi phải ko bác.^^

saigondream88

Đang Tuổi Sửu Nhi
27/2/20
78
32
24
37
Đồng Nai
VND
0
Tín dụng
328
Khách tự tới không code, không gọi trước vé tính đủ hả chủ top.
Tui thấy áp dụng thì áp dụng hết, mấy cái: code, call trước, app … đối với người có gia đình or không thích lằng nhằng là sự khó khăn. Tui lâu lâu đạp xe ngang qua, hứng mới vào mấy cái kia gây khó dễ quá

• Like
Reactions: blackdick

massage gold

Trứng nước
27/12/22
0
5
3
sai gon
VND
0
Tín dụng
39
Khách tự tới không code, không gọi trước vé tính đủ hả chủ top.
Tui thấy áp dụng thì áp dụng hết, mấy cái: code, call trước, app … đối với người có gia đình or không thích lằng nhằng là sự khó khăn. Tui lâu lâu đạp xe ngang qua, hứng mới vào mấy cái kia gây khó dễ quá
dạ nếu như trường hợp của anh thì chỉ cần đưa tin nầy ra thôi e sẽ giảm trực tiếp cho ah ạ

massage gold

Trứng nước
27/12/22
0
5
3
sai gon
VND
0
Tín dụng
39
Bé 09 massage gold
thấy mới giới thiệu cơ sở mới nên làm chuột bạch cho anh em thử coi sao
Do sáng nay thấy đăng trên rphang mà chưa có ae nào rivew cũng chưa biết sao nên thôi vào thử coi sao tại cũng gần nhà nên gọi lể tân xing cái code coi thử thế nào:

haha vào thẳng nào :)) do book từ trc nên thủ tục nhanh gọn đc locker dẫn lên phòng ngồi đợi lúc em vào thì mới bắt đầu xông hơi khoảng 10p rồi ra chạm mặt bé lúc này mới thấy thân hình mình dây cây cảnh
Đánh giá face 8đ hài hoà nói chung là xinh
V1 7đ hệ cam mỹ mềm mại :D
V2 10đ thon gọn luôn
V3 9đ
V4 tự trãi nghiệm nhé :))
Xông xong e lấy khăn lau cho mình và dẫn mình vào bồn tắm e làm tình cảm như kiểu cho người yêu vậy truyện gì đến cũngc sẽ đến 2 ng quằn quại trong bồn cỡ nữa tiếng mình quyết định bế e lên giường để ra hiệp 2
Ms khoẻ đủ bài đủ lực e vặn xương mình rộp rộp =)) phần khoẻ 8đ
Tới phần mệt :v
Thật sự mình phải bái phục đôi môi ấy e làm sướng nhất từ trước đến giờ em làm chậm mà cảm giác nó yumuchhhhhhh kéo dài cộng thêm tiếng rên nhẹ vì tay mình đang tham quan v4 của em nước nôi lên lánggg sau 10p mình chịu thua trước đôi môi của em vào uot trong sung sướng xong cả 2 nằm nghỉ xíu rồi chào em về có dịp sẽ lại book em
Tic 840k
Tip 1200k
Locker100k
Chúc cs đông khách
hẹn gặp lại bé 09 lần sao chứ hơi mê bé nó rồi😜
Cám ơn huynh đã trãi nghiệm bên e ạ

Osamanguyen

Bé Đang Tập Nói
6/4/19
8
2
17
29
Hn
VND
0
Tín dụng
24
quán này giá chát + mấy em ko xinh lắm. Mà chống cháy cho Q2 thì được chứ để nổi tiếng thì khó lăm