KHO PHIM 1 | KHO PHIM 2
Chào đồng dâm đến với RPHANG ☺️
Đăng ký nick để được comment, xem hình và clip không bị hạn chế, ít bị làm phiền bởi quảng cáo
Đăng ký ngay

RP Cafe/BJ/HJ Tiền Giang Chúc mừng năm mới ae và rv quán cafe chiều chuộng ql60

Lượt xem: 1805

Tốc Độ Quá

Trứng nước
9/1/23
22
6
2
22
Tiền Giang
VND
0
Tín dụng
80
Ngọc Tuyền 2 chạy lên tý nữa là quán đó, chuyên gia mặc đầm chạy ngang thấy 2 quả đồi to và 1 em chó phóc, trước cửa có cây chốp chốp đèn rất chối.
Mặt thì tạm được vì mình gu máy bay
V1 khỏi bàn to hùng vĩ không nhão mềm
V2 hơi to luôn nha
V3 chắc chắn to đùng rồi bóp mịn lắm
Nói chuyện rất là tự nhiên, vui vẻ và rất tà râm😂, mới vô cũng khen mình đẹp trai các kiểu da trắng hơn chị vậy em, mình sờ bím thì thấy ướt nhem rồi nhưng quýnh tay mình rồi dùng bôi trơn xong mới cho rờ tiếp, chọc chọc mấy hồi mình bóp 2 quả bưởi bú lấy bú để, trong lúc đó chỉ ngặm rồi rên rất đảm đang, nhưng mình cũng rất tỉnh sục mãi chỉ kêu thôi của em khó cho chị lắm hay mình chệch đi, mình đi bj mà mình không chịu ngay, xong ngặm vài phát rồi rên to ngồi lên ngón tay mình dập dập rồi gạ chệch chị đi các kiểu mình vẫn không được đi giao lưu thân xác thì phải biết giữ mình phận trai 12 bến nước. Thôi mình xin đổi thế nằm rồi sờ mong, 2 cái mong mềm mịn không nhão cũng không cứng lắm bóp rất êm, sờ mong quẹt quẹt ngón tay vào bím lúc này ướt nhem rồi , sẵn tay mình mò qua lỗ nhị chắc có phản ứng gì đó chị rên to rồi ngặm chặt sướng quá chị sụt vài phát mình phọt luôn.
Khuyến cáo các bác gu loli trẻ đẹp thì đừng tìm, trãi nghiệm tự bản thân mình thấy sao viết vậy hihi.Được thì ae đến trãi nghiệm ủng hộ mình thấy cách giao tiếp nói chuyện qua lại là ưng ngay.

Chỉnh sửa cuối:

Boytg

Đang Tuổi Sửu Nhi
25/11/20
88
29
24
36
Tiền Giang
VND
0
Tín dụng
323
Z là quán tên gì? Ngọc Tuyền 2 hả chủ thớt? Quán cf mà... Nói tên quán để ngta ủng hộ